



TAARIFA KWA UMMA

WAKALA WA BARABARA (TANROADS) UNAUFHAMISHA UMMA KUWA KUENZIA TAREHE 01 JULAI, 2018 MALIPO YA TOZO ZA UHARIBIFU WA BARABARA ZILIZOKUWA ZINAKUSANYWA KWENYE MIZANI KWA MAGARI YANAYOZIDISHA UZITO YATAANZA KUFANYIKA KUPITIA MFUMO WA SERIKALI WA MALIPO KWA NJIA YA ELECTRONIKI. UTARATIBU WA SASA WA KUPOKEA FEDHA TASLIMU KATIKA VITUO VYA MIZANI UTASITISHWA RASMI TAREHE HIYO

MFUMO HUO UMEUNGANISHWA NA BENKI YA CRDB PAMOJA NA MITANDAO YA SIMU YA TIGO PESA, MPESA, HALOPESA, AIRTEL MONEY ILI KUMUWEZESHA MLIPAJI YEYOTE KUFANYA MALIPO YAKE KUPITIA NAMNA RAHISI KWAKE.

VIPEPERUSHI VINAVYOELEZEA JINSI YA KUTUMIA HUDUMA HIYO VITAANZA KUTOLEWA KWA WASAFIRISHAJI KWENYE VITUO VYA MIZANI KUENZIA TAREHE 15 JUNI, 2018.

IMETOLEWA NA

**MTENDAJI MKUU
WAKALA WA BARABARA (TANROADS)**